RDC : Mme Olive Lembe Kabila et la Caravane Médicale à Lubumbashi

4

Mme Olive Lembe Kabila et la Caravane Médicale à Lubumbashi




4 COMMENTS

  1. Biso na PPRD, kaka boyé kaka boyé toko kéndé na peuple tééé na mapata pénza. Maman Olive wetu, Grand Muzombo naku pénda sana!

  2. Soma kwanza Kiswahili ” nakupenda sana” Upendo ni kitu kigine, kupenda bila shaka ni ujinga. Ebu muda inaenda, wewe na marafiki yako kutokea PPRD, bado ni kilio, itakua kukimbia tuu. Soma kabisa barua na muda, wewe ni mutu bila hakili. Kadhafi, Bokassa, Saddam Hussein, na wengine walikuwa wakubua zaidi, leo hii wamefika wapi bwana kitu kidogo grand muzombo?

  3. Baba ya Taifa Mwalimu Nyerere, amesema ujinga ni ignorance, igniorance na yo ekosila n’ango kala mingi te car okoyeba ke monde oyo eza ya mutu te, dunia ni kigeu geu , leo kwako kesho kwangu, sikia kabisa wewe katapeli.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here